	[image: ]
	
	[image: http://www.fiba-africa.com/img/logo.gif]
		

	PHOTO
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TBF / F.2
)

	FOMU YA USAJILI WA MCHEZAJI
	



	TAARIFA ZA MCHEZAJI

	JINA LA KWANZA:
	JINA LA KATI:
	JINA LA UKOO:

	
	
	

	MKOA:
	
	KLABU:
	

	SHINDANO/LIGI :
	
	JINSIA:
	

	NAFASI UNAYO CHEZA:
	
	UMRI(D/M/Y):
	

	MARA YA NGAPI:
	
	SAHIHI YA MCHEZAJI:
	

	KATIBU WA KLABU JINA:
	

	SAHIHI:
	
	MHURI:
	

	KWA MATUMIZI YA OFISI TU

	KATIBU MKOA
	KATIBU MKUU TBF

	JINA:
	
	JINA:
	

	TAREHE:
	
	TAREHE:
	

	SAHIHI:
	
	SAHIHI:
	


 (
MAMBO YA KUZINGATIA:
Hii
 
fomu
 
lazima
 
iambatanishwe
 
na
 
mkataba
 
wa
 
mchezaji
 
kwa
 
ajili
 
kupata
 
leseni
.
Kila 
mkoa
 
utatumia
 
fomu
 
hii
 
kuhifadhi
 
taarifa
 za 
wachezaji
 wake
 
na
 
itatumika
 
kwa
 
kila
 
msimu
 (i.e.20
21
, 20
22
 , 
n.k
 )
.
Kila 
fomu
 
lazima
 
ihakikiwe
 
na
 
katibu
 
wa
 
mkoa
 
husika
 
kabla
 
ya
 
kupelekwa
 TBF 
kwa
 
ajili
 
ya
 
kutoa
 
leseni
.
)
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